dark
Invidious

11:52

Who Am I? | My introduction | Abdul Sattar | The Rising Stars| Viral Interview | New Podcast

The Rising Stars

Shared 1 month ago

1.1K views

0:25

Abdul Sattar on Eknath Shinde : एकनाथ शिंदेंचा शब्द अंतिम

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

21K views

2:55:30

🔴 Abdul Sattar LIVE | Islamic Fundamentalism, America & Muslim Countries

The Rising Stars

Shared 1 week ago

8.6K views

0:30

Abdul Sattar Sanjay Shirsat : सत्तार आणि शिरसाट यांचा एकाच गाडीतून प्रवास

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

14K views

0:12

Abdul Sattar On BJP : भाजप शिवसेनेचं मुंडकं छाटतय - सत्तार

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

30K views

0:15

Abdul Sattar | लाभार्थ्यांच्या तक्रारींनंतर अब्दुल सत्तार संतापले, बैठकीत अधिकाऱ्यांना झापलं | NDTV

NDTV Marathi  

Shared 2 months ago

16K views

5:13

Abdul Sattar | Manoj Jarange | मनोज जरांगे यांच्या भेटीला अब्दुल सत्तार

LS Marathi  

Shared 1 week ago

3.2K views

3:44

Abdul Sattar On Shiv Sena : भाजपकडून शिवसेनेची 'ममता' होऊ नये, सत्तारमियाँच्या भात्यातून टोकदार बाण

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

15K views

1:14

Abdul Sattar's political career ✅..#abdulsattar #politics #shorts

reality India

Shared 2 weeks ago

851 views

1:49

Abdul Sattar News | अब्दुल सत्तारांचं बंड अखेर थंड! एकनाथ शिंदेंच्या शिष्टाई यशस्वी! | Marathi News

News18 Marathi  

Shared 3 months ago

14K views

0:14

Sanjay Shirsat Abdul Sattar : आम्ही कुठे तलवारी घेऊन एकमेकांच्या मागे लागलोय

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

42K views

0:27

ABDUL SATTAR convo and kafila #abdulsattar#boss #power #like #shortvideo #minster

mr israr

Shared 3 years ago

5.8K views

1:39

Asaduddin Owaisi ne Abdul Sattar par ki Tanqid ka Imran Pratabgarhi ne Diya Jawab

MCN URDU NEWS NANDED

Shared 8 months ago

47K views

1:22

Abdul Sattar on Shiv Sena : शिवसेनेच्या विलिनीकरणाचे सर्व अधिकार एकनाथ शिंदेंकडे

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

28K views

0:44

"जोपर्यंत आमचा बिसमिल्ला करत नाही तोपर्यंत पुढे जाणार नाही" Abdul Sattar यांचा आरोप

Saam TV News  

Shared 3 months ago

14K views

0:20

Sanjay Shirsat Abdul Sattar ON Sandipan Bhumare : संदीपान भूमरे आमचे हेडमास्तर

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

1.5M views

1:54

Abdul Sattar on BJP : आम्ही युती धर्म पाळला पण... शेवटी मला बोलावं लागेल

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

16K views

5:05

SHIVSENA ABDUL SATTAR VIDEO : अब्दुल सत्तार पुन्हा बंडाच्या पवित्र्यात?

TOP NEWS MARATHI  

Shared 4 months ago

34K views

0:06

Sanjay Shirsat Abdul Sattar : शिंदेंनी आमची मनं फेव्हिकॉलने जॉईंट केलीय

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

31K views

0:38

Abdul Sattar : यापुढे आम्हाला त्रास होणार नाही याची गॅरंटी मुख्यमंत्र्यांनी दिली

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

8.9K views

1:43

Abdul Sattar Jarange Patil : अब्दुल सत्तार यांनी मनोज जरांगेंना ६ कोटींची सुपारी दिल्याचा आरोप

ABP MAJHA  

Shared 1 week ago

32K views

1:00

Abdul Sattar comments on Supriya sule #abdulsattar #marathinews #eknath_shinde

Mahamarathi News

Shared 3 years ago

11K views

0:36

Abdul Sattar#abdulsattar #boss #power #like #shortvideo

mr israr

Shared 3 years ago

11K views

8:26

GenZ आंदोलनाचं BJP आमदाराकडून समर्थन; Abdul Sattar यांच्या जुन्या व्हिडिओवर आशिष देशमुखांचा टोला

Maharashtra Times । महाराष्ट्र टाइम्स  

Shared 1 month ago

5.6K views

54:58

astaghfir karo Zindagi ban jaye gi hazrat Maulana Abdul sattar Sahab zabardasth bayan

G islamic studio pak

Shared 3 years ago

60K views

7:39

Hazrat Maulana Abdul Sattar Hifzullah D.B. Emotional Bayan 2025

Islamic Bayanat

Shared 1 year ago

5.1K views

0:07

Eknath Shinde on Abdul Sattar : सत्तारांना महायुतीचे नियम पाळण्याच्या सूचना

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

17K views

0:58

Shiv Sena merger : Abdul Sattar उद्धव ठाकरे ठाकरेंच्या शिवसेनेत दिसणार? | Ambadas Danve | Sena BJP

Mumbai Tak  

Shared 3 months ago

25K views

0:31

Abdul Sattar : शिवेसेनेच्या ताब्यातील पालिका,जिल्हापरिषदा संपवण्याचं काम सुरु

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

6.7K views

0:10

Muslim girl hijabe colecation #abdulsattar #viral #beautifulflowers #grow #youtubeshort #herb

Abdul Sattar

Shared 1 week ago

12K views

2:20

Chap Rahy Mian Abdul Sattar || Funny Qawwali || Imtiaz Jalbani

Yousif Jalbani

Shared 6 years ago

714 views

2:03

Abdul Sattar statement, अब्दुल सत्तार यांना मुख्यमंत्री, उपमुख्यमंत्र्यांनी मुंबईत बोलावलं

Pudhari News  

Shared 3 months ago

23K views

3:00

Asadouddin Owaisi on Abdul Sattar #nanded #maha26live #aimim #mim #AbdulSattar

Muslim Communities Of India

Shared 8 months ago

25K views

26:41

Abdul Sattar on BJP | होय आम्ही बेचैन, शिंदे-ठाकरेंनी निर्णय घ्यावा, विलिनीकरणावर बेधडक भाष्य

ABP MAJHA  

Shared 3 months ago

104K views

0:27

Maharashtra Politics News | अब्दुल सत्तार यांचा रावसाहेब दानवेंना जोरदार टोला! N18S

News18 Marathi  

Shared 9 months ago

789K views

1:40

Ambadas Danve On Abdul Sattar | दोन्ही शिवसेना एकत्र येऊ शकतात? | N18V

News18 Marathi  

Shared 3 months ago

8.3K views

Original source code / Modified source code Documentation
Released under the AGPLv3 on GitHub. View JavaScript license information. View privacy policy.
Services Forum Donate @ Tiekoetter.com Donate @ Invidious.io Current version: 2026.09.16-d6ceecc @ master
Contact: tinbox@tiekoetter.com